Injin Gwajin Kumfa
Kayan Aikin Gwajin Kumfa Mai Sauke Kwallo
Irin waɗannan kayan aikin gwaji yawanci sun ƙunshi ƙaƙƙarfan firam, tsarin saki, da tsarin aunawa. Yana aiki ta hanyar sakin wani yanki na takamaiman taro daga wani tsayi, yana haifar da faɗuwa zuwa samfurin kumfa, sa'an nan kuma auna tsayin juyawar sphere. Ta hanyar nazarin kwatankwacin faɗuwar tsayin sararin samaniya da tsayin daka, za'a iya kimanta ƙarfin ƙarfin kumfa daidai.
Gwajin kumfa mai inganci mai inganci ta taɓa allo
Gwajin matsawa kumfa wani kayan aiki ne da ake amfani da shi don gwada kaddarorin matsawa na kayan kumfa, galibi dacewa da samfuran kumfa, masana'antar katifa, masana'antar kujerun mota da sauran masana'antu, don gwajin dakin gwaje-gwaje a cikin waɗannan masana'antu da sarrafa inganci akan layin samarwa.
Yin amfani da madaidaicin firikwensin firikwensin da aunawa da software mai sarrafawa, yana iya daidai auna ƙarfin matsawa, modules na roba da sauran sigogi na kayan kumfa.
Yana da nau'ikan gwaje-gwaje iri-iri kamar gwajin fashewa, damuwa gwajin nakasawa akai-akai, nakasar gwajin ƙarfi akai-akai, da sauransu, waɗanda zasu iya biyan buƙatun gwaji daban-daban.
Na'urar Gwajin Juriyar Kumfa Mai Dorewar Ayyuka da yawa
Injin gwajin juriyar kumfa ƙwararrun kayan gwajin kayan aiki ne.
An haɗa shi da firam mai ƙarfi, ingantaccen tsarin aunawa da sauƙin sarrafa tsarin sarrafawa. An ƙirƙira shi don samar wa masu amfani da cikakkun bayanai, abin dogaro da kuma maimaita bayanan gwajin juriyar kumfa.
Yin amfani da fasahar ci gaba, yana yiwuwa a auna daidai girman sake dawowa na ƙwallon ƙarfe a kan samfurin kumfa don ƙididdige ƙarfin kumfa. Na'urar tana da na'urori masu auna firikwensin gaske da ingantattun hanyoyin aunawa don tabbatar da daidaito da kwanciyar hankali na bayanai.
Kayan Aikin Gwajin Dorewar Kumfa
Kayan aikin gwajin ɗorewa na kumfa kayan aiki ne da ake amfani da su don gwada ƙarfin kayan kumfa a ƙarƙashin matsawa na dogon lokaci Ƙarfin yin amfani da daidaitattun adadin matsa lamba don yin kwatankwacin matsawa a cikin ainihin amfani. Yana iya gane nau'ikan lodawa daban-daban kamar ci gaba da ɗorawa da ɗaukar nauyi na ɗan lokaci.
Babban madaidaicin firikwensin ƙaura yana lura da canjin ƙaura na kumfa a cikin tsarin matsawa a ainihin lokacin kuma yana nuna daidai matakin nakasar sa.
Yi rikodin ƙimar ƙarfi a cikin tsarin matsawa a kowane lokaci don ƙayyade ikon kayan kumfa don tsayayya da matsa lamba.
Yi rikodin ƙimar ƙarfi ta atomatik, ƙaura, lokaci da sauran bayanan maɓalli.














